Bws d-f 12
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Bws d-f 12

แค่อยากให้มาคุยกัน

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ? ลองอ่านดู

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

: 31

แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ?  ลองอ่านดู Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ? ลองอ่านดู   แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ?  ลองอ่านดู Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 8:42 pm

1. มีแฟนหลายคน - เจ้าชู้

มีแฟนคนเดียว - กลัวแฟนละซิ

ไม่มีแฟน - เกย์

2. เห็นผู้หญิงแล้วเดินเข้าไปจีบ - หน้าม่อ

เห็นผู้หญิงแล้วมองตาม - มัวแต่มองแล้วจะได้กินไหม

เห็นผู้หญิงแล้วเฉยๆ - เกย์

3. มีแฟนแก่กว่า - กะเกาะเค้ากินละสิ

มีแฟนเด็กกว่า - หลอกเด็ก

มีแฟนอายุเท่ากัน - แม้แต่เพื่อนก็ยังไม่เว้นเลย คิดดูดิ

4. มีแฟนแล้วตกเย็นไปกินข้าวกับแฟน - มันเห็นแฟนดีกว่าเพื่อน

มีแฟนแล้วตกเย็นไปกินข้าวกับเพื่อน - มันเห็นเพื่อนดีกว่าแฟน

มีแฟนแล้วตกเย็นกลับบ้านคนเดียว - มีชู้

5. ชอบนัดเจอเพื่อนสนิทผู้หญิง - คิดนอกใจ

ชอบนัดเจอเพื่อนสนิทผู้ชาย - เกย์

ชอบนัดเจอเพื่อนสนิทชายหญิง - ... หมุ่

6. ขอจูงมือแฟนตอนกลางวัน - ไม่เอานะ อายเค้า

ขอจูงมือแฟนตอนเย็น - ยังไม่ค่อยมืดเลยนะคะ เดียวไว้ก่อน

ขอจูงมือแฟนตอนกลางคืน - เดียวมันต้องไปมีอะไรกันแน่้ๆ

7. เดินนำแฟนเข้าห้าง - รู้จัก lady first ไหม

ให้แฟนเดินนำเข้าห้าง - มันปล่อยให้แฟนเปิดประตูให้

เดินเ้ข้าห้่างแล้วเปิดประตู ให้แฟนเข้าไปก่อน - โคตรเว่อร์เลยว่ะ

8. เป็นหัวหน้าครอบครัว - เผด็จการ

มีอะไรต้องปรึกษาแฟน - ไม่กล้าตัดสินใจ

ให้แฟนเป็นหััวหน้าครอบครัว - กลัวเมีย

9. แฟนไม่สวย - หาได้แค่นี่เหรอะ

แฟนหน้าตาธรรมดา - ก็งั้นๆแหล่ะว่ะ

แฟนหน้าตาสวย - ไม่สมกันเล้ย !

แล้วจะให้กุทำไง..........
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.thaionepiece.com
vampiremai
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์
vampiremai

: 30

แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ?  ลองอ่านดู Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ? ลองอ่านดู   แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ?  ลองอ่านดู Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 4:24 pm

เหอๆ ๆ ๆ

มันก้อจริงอ่านะ ๆๆ ๆ

อยู่เฉยๆ ๆ เนี่ยแหละ

ดีละ
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

: 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ? ลองอ่านดู   แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ?  ลองอ่านดู Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 7:57 pm

-..- นั้นดิเนอะ ว่าแต่มีคนครบ 100 อีกคนละสิเนี้ย
http://www.thaionepiece.com
MU_whan
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ? ลองอ่านดู   แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ?  ลองอ่านดู Icon_minitimeThu Jan 14, 2010 2:22 pm

มีแฟนไปก้อปวดขะหมอง@_@
ไม่มียังดีซะกว่า
santa !!!! โสดดดด!!!!!!! santa
vampiremaster
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์
vampiremaster

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ? ลองอ่านดู   แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ?  ลองอ่านดู Icon_minitimeThu Jan 14, 2010 5:36 pm

ถามแต้

อ่า เรปบนนิ

แล้วจะให้ผม.....ทำยังไง ? ลองอ่านดู
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1