Bws d-f 12
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Bws d-f 12

แค่อยากให้มาคุยกัน

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

: 31

ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 10:18 pm

ตามหัวข้อเลยครับ

อยากให้ปรับปรุงส่วนไหนบ้าง

ติชมส่วนไหน บกพร่อง ตรงส่วนไหนบอกด้วยครับ

กระผม และทีมงานจะได้นำไปแก้ไข

ปล.เรื่องการปั้มกระทู้นั้น อนุโลมไม่เข้มเกินไปละครับ

เชิญท่านตามสบายครับ แล้วก็ ช่วยกัน ร่วมมือ หาสิ่งดีๆมาแบ่งปันกันบ้างนะครับ

"412 พวกเราไม่ทิ้งกัน" Sleep

แก้ไขล่าสุดโดย AdioSo เมื่อ Tue Dec 22, 2009 5:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.thaionepiece.com
vampiremaster
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์

: 30

ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 3:15 pm

อืม....

เรามองเห็นปัญหา!

สังเกตที่ชื่อกระทู้นี้นะ สังเกตดีๆ มัน...

เว็บบอร์ดมิใช่หรือ?
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 5:51 pm

เออ ช่าย Thnak 555+

แหม ปอ มาคนแรกเลยนะ เนี้ย >///<
SNSD_Girls'Generation
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน
SNSD_Girls'Generation

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 6:08 pm

หวัดดี อิ

ก็สวยดีนะ ไม่จำเป็นต้องปรับปรุงอะไรหรอก

แต่ถ้าบอร์ด โกอินเตอร์ ก็ปรับเยอะแน่นอน
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 7:57 pm

555+

ว่าจะปรับปรุง พื้นหลังของเว็บอ่ะนะ กำลัง ทำ อยู่ -..-

เดี๋ยวจะเปลี่ยนแล้วแน่นอน หลังปีใหม่ ว่ะฮ่าๆ
vampiremai
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์
vampiremai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeTue Dec 22, 2009 8:08 pm

ก้อมันสวยอยู่แล้วนะ
แต่เราว่ามันโล่งไปนิดนึงเท่านั้น!!

อีกอย่างก้อคือแอดมินดูแลบอร์ดดีมาก

-0- อ่อ

อยากทำหนังห้องอ่า
ไว้ไหม ปอ มุ มิ้ว จะลองช่วยคิดพล็อตเรื่องมาเสนอให้นะค่ะ

แอดมินคนหล่อ 555 +
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 6:34 pm

ไหมซังปอกำลังจะตายล่ะนะเออ
Stop S
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์
Stop S

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 9:11 pm

ดีแล้วละ มีบอตร์เป็นของห้อง
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 2:06 pm

แหม Admin หล่อก็เงียะละ ทำไรก็ดีหมด 555+ หุหุ กร้ากกกกกกก

-..-
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 6:54 pm

ดีเกรย์แมน

ว้าว ว

ชอบอ่า มืดดีๆ
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeTue Dec 29, 2009 7:22 pm

หึหึ ชอบมินารี่~

กร้ากกกก รองเท้าเจ๊แกอย่างเมฟฟ
vampiremai
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์
vampiremai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 4:41 pm

เอ่อ ออ ออ อ

แอดมิน

เอ่อ

ไม่พูดดีกว่า
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ   ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 6:57 pm

-*- หมายความว่าไง ไม่พูดดีกว่า -*-

แล้วจะโพส ทำเพื่อ?

ติชมและเสนอความคิดเกี่ยวกับ เว็บบอร์ด ได้ที่นี้ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1