Bws d-f 12
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Bws d-f 12

แค่อยากให้มาคุยกัน

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
selenia /me
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน
selenia /me

: 31

การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 10:51 pm

1. มีสอบเคมีคาบแรกของครูตรีนุชสุดสวย..วันจันทร์***

(กา40ข้อรึป่าวฟระ!)ละก็ เขียนอีกหนึ่งข้อ ถ้าเราเดา เค้าอาจจะถามว่า อะตอมคืออะไร?? งี้มั้ง,,,
นอกนั้น ชีทครู ก็ไปทำๆกันมาบ้าง เวลาครูสอนในคาบ จะได้เข้าใจ การแสดงพันธะเคมี ก็ลองๆไปหาข้อมูลมาอ่านกันก่อน (กลุ่มมุกก็ยังไม่ได้เริ่ม อ่าเคี้ยกๆๆๆ)

2. สังคม มีบอร์ดมงคลชีวิตกระมัง (กลุ่มมุกยังไม่ได้ทำอีกเช่นเคย อ่านะ) ละสาระประวัติศาสตร์ ทำรายงานรูปเล่ม บอร์ด ละก็ppt<<เผาลงแผ่นให้เรียบร้อย(burn!)

3. ภาษาไทย ทำหนังสือpop-up ส่งก่อนวันที่5มกรา รีบๆทำหนา อย่าให้แพ้ห้องสมาร์ทเค้า อิชั้นเห็นเค้าทำซะเริ่ดเชียวแล แมร่งล่อวาดคนซะ (เคยเห็นรูปจินตะหราวาตี หรือพวกนางในวรรณคดีมั้ยล่ะ มันวาดอย่างนั้นเลยอ่ะ เสื้อผ้านี่ อลังโคตร เราเด็กศิลป์อย่าแพ้เค้านะ สู้มานๆๆๆๆ ย้ากกกก!!!)
** ถึงคนที่อยู่กลุ่มมุก มันทำเริ่ดกว่าเราอีกอ่ะ ต้องปรับปรุงด่วนแล้วเรา ไม่ย้อมม+

---->>>เอาหนังสือวรรณคดีไปโรงเรียนด้วยนะ (ปอบอกน่ะ)

4. ภาษาอังกฤษ ทำโปสเตอร์must/have to กะใบกลอนนั่น แปลลงกระดาษสีน้ำตาล.. ละเอาศัพท์ลงเอสี่ด้วย.. ทำยังไง ก็หวังว่าแต่ละคน จะรู้เรื่องกันมาบ้างแล้ว ได้โปรดอย่าถามเราอีกเลยยย พลีสสส

5. พัฒนาผู้เรียนอันร้าวรานนน สำหรับบุคคลที่ไม่ได้เรียน"รด" ใบบันทึกลายเซ็นนั่นก็รีบๆไปล่ามาซะ ใบกิจกรรมก็ทำๆเข้า เดวครูเค้าจะให้ มผ อีกนะจ๊ะ

6. "ADAM" นี่แหละที่สำคัญ ขอให้ทุกท่านทำมาให้เรียบร้อยด้วย มิฉะนั้น เรื่องอาจไม่จบอยู่แค่นิ เพราะเรารู้สึกว่าครูโมโหร้ายน่าดูเลยแหละ (เราเห็นครูนะ เหมือนร้องไห้ด้วย ทำครูร้อง มันบาปนะเพื่อนๆ)
++ ช่วยกันเข้าห้องเรียนด้วย อย่าโดดนะ คาบนี้ เราขอบอกว่า เราจะเช็คชื่อเป็นกรณีพิเศษ<บอกแล้วนะ ไปบอกเพื่อนคนอื่นด้วย

7. สุขะ สอบเด้อ..อ่านชีทให้มันพอผ่านตาดูบ้างก็ยังดี = =

8. พละ คนที่ยังไม่ได้สอบ ก็ซ้อมไว้เยอะๆน้าา เดี๋ยวจะตกเหมือนเรา ส่วนคนที่สอบแล้ว เราคิดว่า มันจะมีสอบโต้คู่ต่อ เพราะวันนิเห็นห้องไรไม่รู้สอบกันแว่บๆ>
9. คอม กลุ่มฝรั่งเศส..ที่เรียนกะครูจรรยา ทำe-book ส่งวันพฤ นี้น้าาา อย่าลืมทำล่ะ!!

10. ฝรั่งเศส ผันแว๊บบบบอ่าาา..สิบอันเอง ทำส่งครูเถอะ เดี๋ยวคะแนนไม่สวยละโทษครูไม่ได้นะ

เยอรมัน เราไม่รู้ว่ามีการบ้านไรบ้าง..ซอรี่ๆ

11.ชีวะ ""ก็รู้ชิมิว่าทำไร คำำถามท้ายบท แปะไอกระดาษสองแผ่นนั่น ย่อๆๆของกลุ่ม4-6ด้วยละมั้ง ทำไปเหอะ ไม่เสียหาย รีบๆส่งละกัน ประมาณวันจันทร์อ่ะ ส่ได้แล้ว วันอังคารมีแนวโน้มไม่ได้ตรวจ

นึกได้แค่นิแหละ มีสิบเอ็ดอัน.. แลดูเยอะนัก สู้ต่อไป! เรารู้ว่าคุณ(ต้องพยายาม)ทำ(จน)ได้ อย่าลอก (ถ้าไม่จำเป็น) เพราะปีใหม่ก็จะสอบแล้วว

อ่านหนังสือด้วยล่ะเพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. บันทึกการอ่าน ไทยเล่มสีทอง ทำกันยังเนี้ยย??

BWS_LoVeU_BWS@hotmail.com เมล์เราแอดคุยเล่นได้ แต่อย่าถามงาน เราออนประมาณสามทุ่มครึ่งถึงสี่ทุ่มกว่าๆวันจันทร์ถึงศุกร์ (เสาร์-อาทิตย์ เวรน้องเล่น)

ไปละ สาหวัดดี โชคดี มีชัย ฝันดี ราตรีสวัสดิ์ (แม่เราด่าละ บุยๆๆๆๆ)
ขึ้นไปข้างบน Go down
selenia /me
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน
selenia /me

การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 10:53 pm

ไปเข้าแุถวตอนเช้าด้วย เผื่อพระอาจารย์ไกรสร สุ่มตรวจ..เดวซวย
vampiremaster
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์

: 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 11:19 pm

หัวหน้ามาเช้าๆหน่อยครับ บ บ
vampiremai
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์
vampiremai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 11:40 pm

การบ้านภาษาอังกฤษอ่ะ

ของครูปราณีที่เป็นงานกลุ่ม

ส่งก่อนวันที่ 25 นะค่ะ
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 9:05 am

ขอบคุณคร้าบ ป้ามุก มีสาระมากมาย 55+

+10 ไปเลย แง่มๆ สู้ต่อไปทาเคชิ~
http://www.thaionepiece.com
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 9:22 am

มุกแล้วภาษาไทยจะให้เนรมิตแบบไหนกันล่ะ
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 9:32 am

โห สงสาร ADAM เฮะ ผมไม่ได้ตั้งใจโดด เน้ออ~

ต่อไปจะไม่โดดแย้ววว
Stop S
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์
Stop S

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 9:58 am

คร๊าฟ คราวนี้จะเข้าแถวตอนเช้าแล้วค๊าบ
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 10:26 am

ปักหมุดให้แล้วนะครับ ป้ามุก!!
selenia /me
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน
selenia /me

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 10:29 pm

เฮ้ยย เราเป็นป้าเมื่อไหร่แนะ
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeSat Dec 19, 2009 11:57 pm

555+ เป็นเมื่อไรไม่รู้ รู้แต่ว่า เป็น ป้าก็แล้วกันนะ ป้ามุก!!

ย้ำ ป้ามุก!!
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 10:04 pm

สอบเคมีเป็นไงกันบ้าง 555+

สนุกไหมครับ แล้วแผ่นข้างหลังอ่ะทำได้กันไหมครับ

555+ โตะผมมันวาดรูปเล่นกันซะงั้นเลย (ผมไม่เกี่ยวนะ)

(เกี่ยวตอนสอบเสร็จ ว่ะฮ่าๆ )
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 10:05 pm

เอ๊ะ หมู่นี้ ไม่เห็นมีการบ้าน Update!! เลยอ้ะผม ทำให้จัดไปเลย

พรุ่งนี้ ใครไม่ส่ง Adam ตายแน่นอนครับพี่น้องคร้าบบ!!

ผมเสร็จแล้วละ 555+ โชคดี นะพรุ่งนี้ 555+
selenia /me
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน
selenia /me

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 1:37 am

เคมียากค่อดๆ
Stop S
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์
Stop S

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 6:26 am

555+

ใช่ๆยากมาก
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 2:08 pm

ช่าย ยากแต้ เอ๊ะ แต่ข้างหลัง อ่ะ ใครว่างบ้าง 555+ -..-
จอมยุทธ์
จอมยุทธ์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 6:53 pm

ด้านหลังไม่ว่างแต่มั่วๆ แบบนี้โอเคป่ะ= =
AdioSo
Admin
Admin
AdioSo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา   การบ้าน++สอบทั้งหลาย  พระเจ้าข้าาา Icon_minitimeSat Dec 26, 2009 9:17 pm

- -" ไอ้มั่วไม่เท่าไร ไอ้ตกนี้สิ

คิดหนักนะ ...

การบ้าน++สอบทั้งหลาย พระเจ้าข้าาา
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Update!! งานต่างๆ และ การบ้าน ภายในห้อง